Kiungo mpya wa Simba SC, Babacar Sarr amerejea kwao Senegal ili kuweka mambo sawa, huku akisema tayari ameshakisoma kikosi hicho kipya na akirudi kazi aliyonayo ni moja tu kukiwasha.

Sarr aliyesajiliwa katika dirisha dogo na kuanza kukitumikia kikosi kwenye mechi mbili za michuano ya Kombe la Mapinduzi 2024, ambapo Simba SC ilifika fainali na kupoteza kwa bao 1-0 mbele ya Mlandege, huku akishindwa kuonyesha makali na kuzua maswali kwa mashabiki, lakini mwenyewe amewatuliza.

Akizungumza kabla ya kuondoka nchini, Sarr mwenye kibarua cha kuchuana na viungo aliowakuta kikosini kina Mzamiru Yassin, Sadio Kanoute, Fabrice Ngoma na Abdallah Hamis amesema anarudi kwao kuweka kila kitu sawa kwani alikuja nchini ghafla kwa ajili ya usajili, lakini ameshasoma mchezo.

“Mechi mbili nilizocheza kwangu zimenifundisha vingi, ila kubwa ni kukisoma kikosi na nimefanikiwa kwenye hilo sasa hesabu ni moja tu namna ya kupata namba kwani wachezaji wote wako vizuri na wana uwezo mkubwa.” amesema Sarr aliyewahi kukipiga US Monastir ya Tunisia.

“Ninachokipambania ni kuelewana na wachezaji wenzangu kwa haraka ili tuelewana namna ya kucheza kwa urahisi, lakini sina shaka na uwezo wangu japo bila juhudi kuanzia mazoezini ndizo zitanifanya kupata namba kirahisi na kocha kuniamini.”

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KATIKA APP YA SOKALEO, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here